GT15Q102
GT15Q102
IGBTs 1200V/15A DIS
Part no : GT15Q102
Package : TO-3P
Mfg : Toshiba
Marking : GT15Q102
หมวดหมู่: Discrete Component, IGBT, Through Hole ป้ายกำกับ: 02, 1, 10", 102, 15", 15Q, 15Q1, 15Q10, 15Q102, 2, 5%, 5Q, 5Q1, 5Q10, 5Q102, G, GT, GT1, GT15, GT15Q, GT15Q1, GT15Q10, GT15Q102, IGBT GT15Q102, Q, Q1, Q10, Q102, t, T1, t15, T15Q, T15Q1, T15Q10, T15Q102, ขาย, ขาย GT15Q102, ขาย IGBT, ขาย IGBT GT15Q102, ขาย ไอจีบีที, ขายสินค้า, ขายสินค้า GT15Q102, ขายสินค้า IGBT, ขายสินค้า IGBT GT15Q102, ขายสินค้า ไอจีบีที, จำหน่าย, จำหน่าย GT15Q102, จำหน่าย igbt, จำหน่าย IGBT GT15Q102, จำหน่าย ไอจีบีที, จำหน่ายสินค้า, จำหน่ายสินค้า GT15Q102, จำหน่ายสินค้า IGBT, จำหน่ายสินค้า IGBT GT15Q102, จำหน่ายสินค้า ไอจีบีที, สินค้า, สินค้า GT15Q102, สินค้า IGBT, สินค้า IGBT GT15Q102, สินค้า ไอจีบีที, ไอจีบีที, ไอจีบีที GT15Q102