FTR-F1CA024V
FTR-F1CA024V
FTR-F1CA024V
Part No. : FTR-F1CA024V
Coil Voltage : 24 VDC
Contact Configuration : 2 Form C (DPDT-NO, NC)
Contact Rating : 5 A
Mfg : FCL Components
หมวดหมู่: Coil Voltage : 24 VDC, Relay ป้ายกำกับ: 24 v, 24 VAC, 24V, ขาย, ขาย RELAY, ขาย รีเลย์, ขายสินค้า, ขายสินค้า RELAY, ขายสินค้า รีเลย์, จำหน่าย, จำหน่าย RELAY, จำหน่าย รีเลย์, จำหน่ายสินค้า, จำหน่ายสินค้า RELAY, จำหน่ายสินค้า รีเลย์, สินค้า, สินค้า RELAY, สินค้า รีเลย์