DSP25-16AR
DSP25-16AR
Rectifiers 1600V 2X28A
Part no : DSP25-16AR
Package : TO-247-3
Mfg : IXYS
Marking : DSP25-16AR
หมวดหมู่: Diodes, Discrete Component, Standard Recovery Rectifiers, Through Hole ป้ายกำกับ: -16, 1, 16A, 16AR, 2, 25, 25-1, 25-16, 25-16A, 25-16AR, 5-1, 5-16, 5-16A, 5-16AR, 5%, 6, 6A, 6AR, A, AR, d, DIODES DSP25-16AR, DS, DSP, DSP2, DSP25, DSP25-1, DSP25-16, DSP25-16A, DSP25-16AR, p, P2, P25, P25-1, P25-16, P25-16A, P25-16AR, R, s, SP, SP2, SP25, SP25-1, SP25-16, SP25-16A, SP25-16AR, ขาย, ขาย Diodes, ขาย DIODES DSP25-16AR, ขาย DSP25-16AR, ขาย ไดโอด, ขายสินค้า, ขายสินค้า DIODES, ขายสินค้า DIODES DSP25-16AR, ขายสินค้า DSP25-16AR, ขายสินค้า ไดโอด, จำหน่าย, จำหน่าย Diodes, จำหน่าย DIODES DSP25-16AR, จำหน่าย DSP25-16AR, จำหน่าย ไดโอด, จำหน่ายสินค้า, จำหน่ายสินค้า DIODES, จำหน่ายสินค้า DIODES DSP25-16AR, จำหน่ายสินค้า DSP25-16AR, จำหน่ายสินค้า ไดโอด, สินค้า, สินค้า DIODES, สินค้า DIODES DSP25-16AR, สินค้า DSP25-16AR, สินค้า ไดโอด, ไดโอด, ไดโอด DSP25-16AR