BZX84C10-7-F
BZX84C10-7-F
Zener Diodes 300mW 10V Zener AEC-Q101 Qualified
Part no : BZX84C10-7-F
Package : SOT-23-3
Mfg : Diodes Incorporated
Marking : KZP
หมวดหมู่: Diodes, Discrete Component, SMD, Zener Diodes ป้ายกำกับ: 0-, 0-7, 0-7-F, 1, 10-7-F, 10.7", 10", 4, 4C, 4C1, 4C10, 4C10-7, 4C10-7-F, 7, 7-F, 8, 84, 84C, 84C1, 84C10, 84C10-7, 84C10-7-F, B, BZ, BZX, BZX8, BZX84, BZX84C, BZX84C1, BZX84C10, BZX84C10-7, BZX84C10-7-F, C, C1, C10, C10-7, C10-7-F, DIODES BZX84C10-7-F, F, X, X8, X84, X84C, X84C1, X84C10, X84C10-7, X84C10-7-F, Z, ZX, ZX8, ZX84, ZX84C, ZX84C1, ZX84C10, ZX84C10-7, ZX84C10-7-F, ขาย BZX84C10-7-F, ขาย DIODES BZX84C10-7-F, ขายสินค้า BZX84C10-7-F, ขายสินค้า DIODES BZX84C10-7-F, จำหน่าย BZX84C10-7-F, จำหน่าย DIODES BZX84C10-7-F, จำหน่ายสินค้า BZX84C10-7-F, จำหน่ายสินค้า DIODES BZX84C10-7-F, สินค้า BZX84C10-7-F, สินค้า DIODES BZX84C10-7-F, ไดโอด BZX84C10-7-F